SALE
NEW

NK5600 1310/1550nm 32/30dB SM ไฟเบอร์ออปติก OTDR เครื่องทดสอบ VFL OPM แหล่งกำเนิดแสง Functionn-ใน อุปกรณ์ไฟเบอร์ออปติก จาก โทรศัพท์มือถือและการสื่อสารระยะไกล บน AliExpress - 11.11_สิบเอ็ด สิบเอ็ดวันคนโสด

Scroll to product details, material & care and sizing

$ 688.00

Add to cart Add to wishlist

  • language : English
  • Include Function : VFL OPM LS(Light Source
  • Display : 5.8 inch color LCD with touch screen
  • Event Blind Zone : 0.8m
  • Attenuation Dead Zone : 6m
  • Interface Type : FC/UPC (SC ST Replaceable) .APC (Customized)
  • Wavelength : 1310/1550
  • Maximum Dynamic Range: : 32/30dB
  • Fiber Type: : Single Mode
  • จำนวนรุ่น : NK5600
  • ขนาด : 22cm*16cm*6cm
  • เชื่อมต่อประเภท : เอฟซี/UPC
  • ชื่อยี่ห้อ : NOVKER